วันเวลาปัจจุบัน 25-06-18 -:- 11:28

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง

โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 28 โพสต์ ]  ไปที่หน้า ย้อนกลับ  1, 2
เจ้าของ ข้อความ
 หัวข้อกระทู้: Re: กระจกมองข้างเสีย มาทางนี้
โพสต์โพสต์แล้ว: 16-02-16 -:- 14:26 

หาภาพเก่า ๆ มาลงให้แล้วนะครับ
ลองดูครับทีละขั้นตอน บางภาพหาไม่เจอแล้วครับ
ได้แค่นี้จริง ๆครับ เชิญชมได้ครับ

ข้างบน

หัวข้อกระทู้: Re: กระจกมองข้างเสีย มาทางนี้
โพสต์โพสต์แล้ว: 16-02-16 -:- 16:29 
มือใหม่ป้ายแดง

ขอบคุณมากๆๆครับ

ข้างบน
 ข้อมูลส่วนตัว  

หัวข้อกระทู้: Re:
โพสต์โพสต์แล้ว: 04-06-18 -:- 21:46 

ungkarns เขียน:
yodaltis เขียน:
garn_kc เขียน:
ละเอียดมากเลย รถผมเคยเป็นครั้งนึง แต่อยู่ดีๆ ก็กลับมาใช้ได้เองเฉยเลย แต่คิดว่าเด๋วคงมีรอบสองแน่เลย

คงได้ใช้บริการ กระทู้นี้แน่ๆ เลย ขอบคุณครับ  :D

ปล. ตรงฟันเฟือง ใช้จารบีขาวก็ได้นะครับ ที่ร้านอมรก็มีขาย  :)

จารบีเดิมก็เป็นสีขาว แต่ผมเอาสะดวกหาซื้อใกล้ ๆ บ้าน เหลือเก็บไว้ใช้อย่างอื่นได้ครับ

ดาวน์โหลดเกมเต็มรูปแบบ run 3

เยี่ยมเลยครับ  :monkey50:   ภาพมาทุกขั้นตอน
แต่....น่าจะใช้จารบีขาวเหมือนเดิมนะครับ เพราะความหนืดมันต่างกัน แบบนี้เดี๋ยวใช้ไป มันจะหนืดเหนียวแห้ง  เคยทำตอนใช้ 111    จารบีขาวจะดีกว่าครับ

ได้ครับ ใช้อันนี้แก้ขัดไปก่อน เดี๋ยวว่าจะไปหาซื้อมาใส่ใหม่ ผมว่าก็ดีเหมือนกันครับเพราะว่าถ้ามันหนืดแล้วแข็งแห้งมาก ๆ มันจะใช้งานไม่ดีเท่าที่ควร ขอบคุณมากครับ (แต่ขี้เกียจถอดเข้า-ออก) :)
:monkey02: :monkey02:

ข้างบน
 ข้อมูลส่วนตัว  

แสดงโพสจาก:  เรียงตาม  
โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 28 โพสต์ ]  ไปที่หน้า ย้อนกลับ  1, 2

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง