วันเวลาปัจจุบัน 19-10-18 -:- 11:57

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง

โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 3 โพสต์ ] 
เจ้าของ ข้อความ
 หัวข้อกระทู้: อยากทำลายไม้
โพสต์โพสต์แล้ว: 25-09-08 -:- 08:43 
มือใหม่ป้ายแดง

อยากทำลายไม้ในรถค่ะ  แต่ไม่ค่อยรู้เรื่องนี้ว่ามีกี่แบบ ราคาเท่าไหร่  ใช้เวลาทำนานมั้ย แล้วต้องถอดคอลโซล ทิ้งไว้ที่ร้าน รึป่าว หรือว่าทำแบบเคลือบคืออะไร....ใครรู้ช่วยแนะนำร้าน และงบประมาณ ให้ด้วยนะคะ...อยู่ กทม. ค่ะ ขอบคุณม๊ากกกกกก มาก ค่ะ

ข้างบน
 ข้อมูลส่วนตัว  

หัวข้อกระทู้: Re: อยากทำลายไม้
โพสต์โพสต์แล้ว: 25-09-08 -:- 14:29 
งานมีไม่ทำ เฝ้าแต่บอร์ด
งานมีไม่ทำ เฝ้าแต่บอร์ด
ภาพประจำตัวสมาชิก

nuinid เขียน:
อยากทำลายไม้ในรถค่ะ  แต่ไม่ค่อยรู้เรื่องนี้ว่ามีกี่แบบ ราคาเท่าไหร่  ใช้เวลาทำนานมั้ย แล้วต้องถอดคอลโซล ทิ้งไว้ที่ร้าน รึป่าว หรือว่าทำแบบเคลือบคืออะไร....ใครรู้ช่วยแนะนำร้าน และงบประมาณ ให้ด้วยนะคะ...อยู่ กทม. ค่ะ ขอบคุณม๊ากกกกกก มาก ค่ะ

nuinid เขียน:
อยากทำลายไม้ในรถ อะ  แต่ไม่รู้ต้องไปทำที่ไหน อะไร ยังไง  ราคาเท่าไหร่  ที่ไหนรับทำบ้างอะค้าบบ

ลองดูกระทู้นี้ครับ  :)
http://www.altisclub.com/forum/viewtopic.php?t=32537

ปล. กระทู้เดียวกันกับ  อยากทำลายไม้ ทำที่ไหน ราคาประมาณเท่าไหร่ ใครรู้ช่วยบอกที อยู่กทม. คับพ้ม

ตกลงจะ "ค่ะ" หรือ "คับพ้ม" กันแน่ สับสน  :?

ข้างบน

หัวข้อกระทู้: Re: อยากทำลายไม้
โพสต์โพสต์แล้ว: 05-08-18 -:- 03:56 

I haven’t any word to appreciate this post.....Really i am impressed from this post....the person who create this post it was a great human..thanks for shared this with us.
Games Unblocked Unblocked Games Unblocked Games 77

ข้างบน

แสดงโพสจาก:  เรียงตาม  
โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 3 โพสต์ ] 

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง