วันเวลาปัจจุบัน 19-09-18 -:- 16:22

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง

โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 1 โพสต์ ] 
เจ้าของ ข้อความ
 หัวข้อกระทู้: ”เสี่ยตังค์”อัดฉีดเพิ่ม 2 แสนหากยอดมงคลคว้าแชมป์โลก
โพสต์โพสต์แล้ว: 14-06-18 -:- 15:52 
มือใหม่ป้ายแดง
มือใหม่ป้ายแดง

รูปภาพ

”เสี่ยตังค์”อัดฉีดเพิ่ม 2 แสนหากยอดมงคลคว้าแชมป์โลก
ยอดมงคล ซีพีเฟรชมาร์ท ซ้อมวันที่ 2 ที่ยูเครน สภาพอากาศหนาว ฝนตกอุณหภูมิลดเย็นยะเยือก ”เสี่ยตังค์” ปิยะรัตน์ วชิรรัตนวงศ์ ประกาศอัดฉีดเพิ่มอีก 2 แสน หากนำแชมป์กลับบ้านได้ ในการกชกชิงแชมป์โลก WBA สมาคมมวยโลก ไฟต์บังคับกับ อาเต็ม ดาลาเคี่ยน นักชกเจ้าถิ่นวันที่ 17 มิ.ย. นี้ ที่กรุงเคียฟ ประเทศยูเครน

ยอดมงคล กล่าว ”อากาศเย็นครับ เพราะมีฝนตก การซ้อมไม่มีปัญหาครับ แต่วันนี้ผมรู้สึกเหนื่อยกว่าเมื่อวาน เพราะอากาศเย็นกว่าเดิม อุณหภูมิก็ประมาณ 12 องศาครับ ร่างกายผมปรับตัวได้ดีขึ้นเรื่อยๆ กับสภาพอากาศที่นี่ เรื่องน้ำหนักไม่มีปัญหาครับ สามารถกินได้ปกติหลังซ้อม เกินพิกัดปอนด์นิดๆ เรื่องการปรับตัวให้เข้ากับเวลาก็เริ่มจะเป็นปกติแล้วครับ พรุ่งนี้ผมคิดว่าน่าจะปรับตัวได้ร้อยเปอร์เซ็นต์ครับ”

อ่านข่าวมวยได้ที่ http://myurl.la/pJtrHW

ข้างบน
 ข้อมูลส่วนตัว  

แสดงโพสจาก:  เรียงตาม  
โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 1 โพสต์ ] 

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง